இன்றைய ராசிபலன்கள் 12.02.2024

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்களே, இன்றைய தொடக்கம் உங்களுக்கு மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். வேலையில், இன்று மிகவும் பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் அதிகமாக சேமிக்க முடியும். உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையுடனான உறவை நன்றாக வைத்திருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். சின்னச் சின்ன விஷயங்களுக்கு சண்டை சச்சரவுகளைத் தவிர்க்க வேண்டும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரையில் இன்று பெரிய பிரச்சனை எதுவும் இருக்காது.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: இளஞ்சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண்: 14

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 4 மணி முதல் பிற்பகல் 2:55 மணி வரை

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்காரர்களே, இன்று உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். உங்கள் கடின உழைப்புக்கு நல்ல பலன் கிடைக்கும். தொழிலதிபர்களின் பொருளாதார நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். இன்று எல்லா முடிவுகளையும் மிகவும் கவனமாக எடுக்க வேண்டும். வீட்டின் சூழல் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். திடீரென்று சில விருந்தினர்களின் வருகை இருக்கலாம். பணத்தைப் பொறுத்தவரை, இன்று மிகவும் விலை உயர்ந்ததாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, இன்று உங்களுக்கு தலைவலி மற்றும் உடற்சோர்வு போன்ற பிரச்சனைகள் இருக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: பச்சை

அதிர்ஷ்ட எண்: 6

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மதியம் 12:15 மணி முதல் இரவு 7:45 மணி வரை

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்களே, சில நாட்களாக உங்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தால், இன்று ஓரளவு முன்னேற்றம் காணலாம். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு இன்று சாதாரண நாளாக இருக்கும். வணிகர்கள் இன்று நல்ல நிதி நன்மைகளைப் பெறலாம். குறிப்பாக தானிய வர்த்தகர்களுக்கு இன்று சாதகமாக இருக்கும். நிதி நிலைமை நன்றாக இருக்கும். வாழ்க்கைத்துணையின் அன்பான நடத்தை உங்களைச் சிறப்புற உணர வைக்கும். இன்று உங்கள் எண்ணங்களை ஒருவருக்கொருவர் பகிர்ந்து கொள்ள வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: மஞ்சள்

அதிர்ஷ்ட எண்: 26

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 5 மணி முதல் இரவு 8 மணி வரை

கடகம்

கடக ராசிக்காரர்களே, வேலை மாற்றத்திற்கான நேரமிது. வேலை அல்லது வியாபாரம் எதுவாக இருந்தாலும் உங்கள் கடின உழைப்பு வெற்றி பெறும். நிதி விஷயங்களில், நீங்கள் மிகவும் கவனக்குறைவாக இருக்க வேண்டாம். குறிப்பாக பணம் தொடர்பான எந்தவொரு பரிவர்த்தனையையும் செய்யும்போது நீங்கள் கூடுதல் கவனமாக இருக்க வேண்டும். வீட்டின் உறுப்பினருடன் உங்களுக்கு வாக்குவாதம் ஏற்படலாம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் உங்களைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டும். தேவையில்லாமல் பொருட்கள் வாங்குவதைத் தவிர்க்கவும். ஆரோக்கியத்தில் கவனமாக இருக்கவும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: நீலம்

அதிர்ஷ்ட எண்: 18

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 8:40 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்களே, உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு இன்றைய நாள் மிக முக்கியமான நாளாக இருக்கும். வியாபாரிகள் இன்று எதிர்பார்த்த பலன்களைப் பெறுவார்கள். உங்கள் பங்குகளை அதிகரிக்க திட்டமிட்டால், இன்று அதற்கு பொருத்தமானது. உங்கள் நிதி நிலை இயல்பை விட சிறப்பாக இருக்கும். உடன்பிறந்தவர்களுடன் உங்கள் உறவு வலுவாக இருக்கும். இன்று உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் மகிழ்ச்சியாக நேரத்தைச் செலவிடுவீர்கள். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை இன்று சராசரியாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: வயலட்

அதிர்ஷ்ட எண்: 16

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மதியம் 1 மணி முதல் இரவு 7:40 மணி வரை

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்களே, பணம் தொடர்பான கவலைகளில் இருந்து விடுபடலாம். சில காரணங்களால் தடைப்பட்ட பதவி உயர்வு குறித்த நல்ல செய்தி இன்று உங்களுக்கு கிடைக்கும். வியாபாரிகளுக்கு இன்றைய நாள் மிகவும் சவாலான நாளாக இருக்கும். உங்களின் சில வேலைகளில் அரசு சார்ந்த தடைகள் இருக்கலாம். உங்களுடைய இந்தப் பிரச்சனை தற்காலிகமானது என்பதால், அதிகம் கவலைப்பட வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்களின் அன்பையும் ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். குறிப்பாக, தந்தையுடனான உங்கள் உறவு வலுவாக இருக்கும். உங்கள் உடல்நிலை நன்றாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: வெள்ளை

அதிர்ஷ்ட எண்: 21

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 6:30 மணி முதல் இரவு 8:15 மணி வரை

துலாம்

துலாம் ராசிக்காரர்களே, இன்று உங்களுக்கு ஆரோக்கியத்தில் ஏற்ற தாழ்வுகள் நிறைந்ததாக இருக்கும். வேலையில் கவனம் செலுத்துவது நல்லது. அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை அதிகமாக இருக்கும். எல்லா வேலைகளையும் திட்டமிட்டு செய்தால் உங்கள் அழுத்தத்தை குறைக்கும். வணிகர்ள் இன்று லாபம் ஈட்ட சிறந்த வாய்ப்பைப் பெறலாம். நன்கு யோசித்து முடிவெடுத்தால், விரைவில் உங்கள் வியாபாரம் இரண்டு மடங்கு வேகமாக வளரும். உங்கள் நிதி நிலை சாதாரணமாக இருக்கும். இன்று வீட்டில் ஒரு சுப நிகழ்ச்சியையும் ஏற்பாடு செய்யலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண்: 7

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 3 மணி முதல் இரவு 9 மணி வரை

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிக்காரர்களே, குடும்ப வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியும் அமைதியும் நிலவும். இன்று வீட்டில் உள்ளவர்களுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வாய்ப்பு கிடைக்கும். இன்று வேலையில் உங்களுக்கு சிறப்பான நாளாக இருக்க போகிறது. நீங்கள் பெரிய முன்னேற்றத்தை அடையலாம். இருப்பினும், உங்கள் மீது பொறுப்புகளின் சுமை அதிகரிக்கும். வியாபாரிகளுக்கு கலவையான லாபம் கிடைக்கும். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரையில், உங்களுக்கு காது தொடர்பான பிரச்சனைகள் இருக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: அடர் நீலம்

அதிர்ஷ்ட எண்: 28

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 6 மணி முதல் இரவு 8 மணி வரை

தனுசு

தனுசு ராசிக்காரர்களே, இன்று நீங்கள் வேலை சம்பந்தமாக நீண்ட தூர பயணம் மேற்கொள்ள வேணடியிருக்கும். உங்கள் கடின உழைப்புக்கு ஏற்ற பலன் கிடைக்கவில்லை என்று நீங்கள் உணர்ந்தால், உங்கள் வேலையை மாற்ற இதுவே சரியான நேரம். வணிகர்கள் தங்கள் வணிகத் திட்டங்களில் சில மாற்றங்களைச் செய்ய வேண்டும். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையுடன் உங்களுக்குப் பிரிவு ஏற்படலாம். உங்கள் துணையின் இயல்பில் கடுமை தன்மை இருக்கும். உடல்நலம் தொடர்பான பிரச்சனைகள் வரலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: பிரவுன்

அதிர்ஷ்ட எண்: 8

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 4:30 மணி முதல் மாலை 3:30 மணி வரை

மகரம்

மகர ராசிக்காரர்களே, திருமண வாழ்வில் மகிழ்ச்சி மேலோங்கும். இன்று உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை சில நல்ல செய்திகளை கூறலாம். உங்களுக்கிடையேயான காதல் இன்னும் ஆழமாகும். அலுவலகத்தில் உங்கள் மரியாதை அதிகரிக்கும். இன்று மேலதிகாரி உங்களை கடுமையாகப் பாராட்டுவார். வெளியூர் சென்று வேலை செய்ய நினைத்தால், விரைவில் நல்ல வாய்ப்பு கிடைக்கும். பொருளாதார நிலை வலுவாக இருக்கும். பழைய சொத்து மூலம் எதிர்பார்த்த லாபம் கிடைக்கும். ஆரோக்கியத்தைப் பற்றி பேசினால், வானிலை மாற்றத்தால் சில பிரச்சனைகள் இருக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: மஞ்சள்

அதிர்ஷ்ட எண்: 31

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 7:15 மணி முதல் மதியம் 2:20 மணி வரை

கும்பம்

கும்ப ராசிக்காரர்களே, இன்று உங்களுக்கு சற்று மன அழுத்தம் நிறைந்த நாளாக இருக்கும். எனவே, வீண் விவாதத்தைத் தவிர்க்க வேண்டும். அலுவலக வேலையில் முழு கவனம் செலுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறது. இந்த நேரத்தில், ஒரு சிறிய கவனக்குறைவு உங்கள் முன்னேற்றத்தைத் தடுக்கலாம். வியாபாரிகள் தங்கள் பங்குகளை அதிகரிக்க திட்டமிட்டிருந்தால், முதலில் பழைய பங்குகளை விற்க வேண்டும். அவசரம் நல்லதல்ல. பணத்தைப் பொறுத்தவரை, இன்று நன்றாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்தைப் பற்றி பேசினால், இன்று நீங்கள் மிகவும் சோர்வாக இருப்பீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: கிரீம்

அதிர்ஷ்ட எண்: 30

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 5:45 மணி முதல் மதியம் 12:35 மணி வரை

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்களே, தொழிலதிபர்களுக்கு இன்று நல்ல நாளாக இருக்கும். உங்கள் இழப்பை ஈடுசெய்ய உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு சிரமங்களும் அதிகரிக்கலாம். அலுவலகத்தில் உங்கள் செயல்திறனில் அதிருப்தி அடைவீர்கள். உங்களிடம் கொடுக்கப்பட்ட சில பொறுப்பும் உங்களிடமிருந்து திரும்பப் பெறப்படலாம். உங்கள் நிதி நிலை நன்றாக இருக்கும். இன்று உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையுடன் மிகவும் சிறப்பான நாளாக இருக்கும். ஆரோக்கியமாக இருக்க, உங்கள் தினசரி வழக்கத்தை மாற்ற வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: அடர் சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண்: 25

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 6 மணி முதல் இரவு 11 மணி வரை

Recommended For You

About the Author: admin