இன்றைய ராசிபலன்கள் 30.03.2024

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர்கள் இன்று தந்தையின் ஆசியுடன் தொடங்கிய காரியங்களில் வெற்றியும், லாபமும் கிடைக்கும். அபாயகரமான முதலீடுகளில் கவனம் தேவை. இன்று வருமானம் அதிகரிக்கும். வெளியூர் தொடர்பான வேலைகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். புதிய தொழில் அல்லது வியாபாரத்தை விரிவுப்படுத்த முதலீடு மிகவும் சாதகமாக இருக்கும். வேலையில் வெற்றி உண்டாகும்.
பரிகாரம்: நெய் மற்றும் சர்க்கரை கலந்து பசுவிற்கு கொடுக்கவும்.

ரிஷபம்
ரிஷப ராசிக்காரர்களின் வியாபாரம் விறுவிறுப்பாக இருக்கும். இன்று உங்களுக்கு நல்ல லாபம் கிடைக்கும். இதனால் உங்கள் நாள் மகிழ்ச்சியுடன் கழியும், இன்று வியாபாரத்தில் தந்தையின் ஆலோசனை தேவைப்படலாம். மாலையில் உங்கள் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும்.
பரிகாரம்: விநாயகரை வழிபடவும், கணபதி அதர்வஷிர்ஷம் சொல்லவும்.

மிதுனம்
இன்று நீங்கள் புதிய மொபைல், புதிய ஆடைகள் போன்ற சில ஷாப்பிங் செய்யலாம். நீண்ட காலமாக வியாபாரத்தில் நிலுவையில் இருந்த ஒப்பந்தம் இன்று முடிவடையும். தொழிலில் எதிர்பார்த்த லாபம் உண்டு. பண வரவு திருப்தியை தரும்.
பரிகாரம்: ஏழைகளுக்கு தானம் செய்யுங்கள்.

கடகம்
இன்று பொருளாதார நிலை வலுவடையும், இது எதிர்காலத்தைப் பற்றிய உங்கள் கவலைகளைக் குறைக்கும். இன்று தகுதியானவர்களிடமிருந்து நல்ல சலுகைகள் வரும். பண வரவு சுமாராக இருக்கும். தொழிலில் புதிய ஒப்பந்தங்கள் கையெழுத்தாகும்.
பரிகாரம்: விநாயகப் பெருமானுக்கு லட்டுகளை படைத்து அர்ச்சனை செய்யுங்கள்.

சிம்மம்
இன்று அலுவலகத்தில் சக ஊழியர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். இன்று வேலைகளை முடிக்க தூரமாக பயணம் செல்ல நேரிடும். இதனால் அலைச்சல் அதிகரிக்கும். தொழிலில் எதிர்பார்த்த லாபம் உண்டு. வியாபாரத்தை விரிவாக்க திட்டமிடுவீர்கள்.
பரிகாரம்: எறும்புகளுக்கு மாவு போடவும்.

கன்னி
இன்று கன்னி ராசிக்காரர்களின் செல்வச் செழிப்பு அதிகரிக்கும், உங்களின் பொருளாதார நிலை வலுவாக இருக்கும். உங்களிடம் யாராவது கடன் வாங்கியிருந்தால் திரும்ப கிடைக்கும்.
பரிகாரம்: கணேஷ் சாலிசாவை பாராயணம் செய்யவும்.

துலாம்
துலாம் ராசிக்காரர்களின் வேலை, வீட்டு வேலைகள் அனைத்தும் இன்று எளிதாக முடிவடையும். அலுவலகத்தில் உள்ள உத்தியோகஸ்தர்கள் நீங்கள் சொல்வதைக் கேட்டு செயல்படுத்துவார்கள், அதனை பார்த்து நீங்கள் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். கடந்த சில நாட்களாக மூடப்பட்டிருந்த சரக்குகளும் வியாபாரத்தில் வெளிவரத் தொடங்கும். வேலைவாய்ப்பில் இருப்பவர்களின் முயற்சி வெற்றியடையும்.
பரிகாரம்: விநாயகப் பெருமானை வணங்கி விநாயக ஸ்தோத்திரத்தை தினமும் பாராயணம் செய்யவும்.

விருச்சிகம்
மனதில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். இன்று உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்களுக்கு அதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். சொத்து சம்பந்தமான ஏதேனும் சட்ட விவகாரம் நடந்து கொண்டிருந்தால், அதுவும் இன்று உங்களுக்கு வெற்றியைத் தரும். பொருளாதாரப் பார்வையில் இன்றைய நாள் சிறப்பானதாக இருக்கும். இன்று கொஞ்சம் பணம் செலவழிப்பீர்கள்.
பரிகாரம்: துர்க்கையை வழிபடவும், துர்கா சப்தசதி பாராயணம் செய்யவும்.

தனுசு
இன்று பொருளாதார நிலை மேம்படும். சாமிகளுக்கு தொண்டு செய்வதற்கான வாய்ப்புகள் உங்களுக்குக் கிடைக்கும், எதிர்காலத்தில் அதன் பலனை ஏதாவது ஒரு வடிவத்தில் நிச்சயமாகப் பெறுவீர்கள். வணிகம் செய்பவர்களுக்கு மாலை நேரம் இனிமையாக இருக்கும். எதிர்காலம் தொடர்பான நல்ல செய்திகளை இன்று கேட்கலாம்.
பரிகாரம்: ஏழைகளுக்கு தானம் செய்யவும்.

மகரம்
மேலதிகாரியின் செயல்பாடுகள் உங்கள் சிந்தனைக்கு முரணாக இருக்கும். சக ஊழியர்கள் அல்லது பணியாளர்கள் உங்கள் அறியாமையை பயன்படுத்திக் கொள்ள முயற்சிப்பார்கள், ஆனால் நீங்கள் அனைத்து சவால்களையும் எளிதாக சமாளிப்பீர்கள். இன்று உங்களுக்கு அலுவலகத்தில் அதிக வேலை வழங்கப்படலாம், ஆனால் கடின உழைப்பால் நீங்கள் அனைத்து வேலைகளையும் சரியான நேரத்தில் முடிப்பீர்கள்.
பரிகாரம்: கணபதி மற்றும் துர்க்கைக்கு அர்ச்சனை செய்யவும்.

கும்பம்
அரசியலில் தொடர்புடையவர்கள் இன்று முன்னேற்றத்திற்கான சிறப்பான வாய்ப்புகளைப் பெறுவார்கள். வியாபாரம் செய்பவர்களுக்கு பண பலன்களுடன் வருமானம் அதிகரிக்கும். உங்களின் சில வேலைகள் நீண்ட நாட்களாக தடைப்பட்டிருந்தால், அதுவும் இன்றே முடிவடையும், இதனால் வீட்டில் உள்ளவர்களும் மகிழ்ச்சியுடன் காணப்படுவார்கள். இன்று தடைப்பட்ட பணம் திரும்ப கிடைக்கும்.
பரிகாரம்: விநாயகரை வணங்கி தாய் பசுவிற்கு பசுந்தீவனம் கொடுக்கவும்.

மீனம்
வருமானம் பெருகும். வெளிநாட்டில் இருந்து வியாபாரம் செய்பவர்கள் இன்று சில நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். பிசினஸில் ஏதேனும் ரிஸ்க் எடுக்க வேண்டியிருந்தால், கண்டிப்பாக எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், எதிர்காலத்தில் அதன் முழுப் பலனையும் பெறுவீர்கள். வீடு, கடை வாங்க நினைத்தால் அதுவும் இன்றே முடியும்.
பரிகாரம்: பெற்றோரின் ஆசி பெற்று விநாயகரை வழிபடவும்.

 

Recommended For You

About the Author: admin